Neoritm Kenya, maoni, bei za, jinsi ya kutumia – “ninataka kuishi hadi umri wa miaka 150”

By | September 23, 2021

Mwanamke mzee alieleza jinsi alivyoongeza siku zake za kuishi.

Mwanamke mzee Nduta alizaliwa mnamo 1893, alishinda mapinduzi, Vita vya dunia 2, mageuzi na mabadiliko mapya. Katika rekodi yetu ya kitaifa, alituzwa kama mtu wa zamani zaidi nchini Kenya, mnamo 4 Mei atakuwa na umri wa miaka 123.

Bi Nduta hajawapiku tu watu wa wakati wake lakini pia watoto wao

Mara kwa mara hujaribu uchunguzi wa matibabu.Kila mwaka, madaktari wanasema haya: mwenye afya kamili, anaweza hata kusafiri kwenda popote bila shida yoyote.

Licha ya maisha yake marefu, Bi Nduta hutoka kijijini mara chache na kila wakati anakataa kuhamia mjini na watoto wake. Wanafikiri kwamba yeye ni mzee zaidi. Lakini umri haujalishi sana.

Bi Nduta anaishi katika nyumba ndogo na familia ya mtoto wake mdogo. Yeye hutunza familia peke yake. Ana bustani yake mwenyewe na anafuga mifugo kama vile ng’ombe, nguruwe, na kuku. Ana nguvu ya kutosha kutunza vitu hivi vyote.

Tumekuja nyumbani kwake kufanya mahojiano na kupata siri yake kubwa – jinsi ya kuishi kwa muda mrefu bila magonjwa yoyote. Baada ya kutukaribisha na akatupa mikate iliyotengenezewa nyumbani, tuliona kwamba alikuwa na mambo mengi ya kufanya. Hatukutaka kumsumbua zaidi kwa hivyo tulienda moja kwa moja kwa lengo la kuja hapa.

– Bi Nduta, umeishi maisha marefu sana. Marefu zaidi kuwahi kutokea. Una siri zozote?

Nimesema mara nyingi kwa wale, waliuliza (waandishi wa habari walimtembelea mara kwa mara). Yote ni kutokana na mishipa safi ya damu. Hiyo ndivyo Bwana Kamau alinifundisha. Bwana Kamau alikuwa daktari aliyeishi katika kijiji chetu. Watu kutoka kijiji chetu na vile vile kutoka vijiji vingine walienda kwake ili kupata matibabu. Aliitwa kwenye Jeshi kuwatibu askari na hakurudi. Tulikuwa majirani wakati huo.

Kila jioni tulikutana pamoja kuzungumza. Alifanya tafiti kadhaa juu ya mbinu na njia tofauti za kutibu magonjwa anuwai. Dadangu alikuwa hai wakati huo. Alikuwa na matatizo ya afya. Wazazi wetu walitibu mishipa yake na akawa mzima. Kuanzia wakati huo, tulianza kuzingatia zaidi mishipa ya damu. Wazazi wetu walifariki wakiwa na umri wa miaka 87. Dadangu pia aliishi maisha marefu, lakini sio marefu kama yangu. Alifariki akiwa na umri wa miaka 95. Ninawaambia pia watoto wangu watunze mishipa yao ya damu.

Siri ya maisha marefu ni mishipa ya damu, kuondoa sumu kwenye mishipa mara kwa mara ni muhimu. Lakini hakuna mtu anayefanya hivyo, kwa hivyo hakuna mtu anayeishi maisha marefu. Hasa wastaafu mjini. Wanapenda kuwa na dawa wakidhani kuwa dawa zitawasaidia. Nilipomtembelea mpwa wangu nilishangaa. Katika umri wa miaka 60, ana magonjwa mengi. Hivyo ndivyo dawa zinavyofanya kazi. Zote ni kemikali. Ikiwa kila mtu ameitunza mishipa yake, wote wangekuwa na afya.

Bi Nduta, ikiwa mtu aliye na afya dhaifu atasafisha mishipa yake, je! wanaweza ishi maisha marefu zaidi?

Bila shaka! Tazama. Damu hupitia kwenye mishipa na hutoa lishe kwa viungo vyote vya mwili. Jinsi lishe nyingi inavyoingizwa mwilini, ndivyo viungo hupata afya zaidi. Hali ya afya ya watu hutegemea hali ya mishipa ya damu. Lakini mishipa ya damu huchafuka baada ya muda kwa kuwa pia mishipa ina uchafu na vitu ambavyo havikuingizwa mwilini huchafua na kuharibu mishipa ya damu. Hivyo basi, mishipa huchafuka kama inavyochafuka mifereji ya maji. Damu haitafika kwenye viungo na matokeo ni kuwa viungo vitapata matatizo. Figo, tumbo, ini au kibofu cha mkojo- vyote hivi vitaathirika ikiwa usambazaji wa damu ni duni. Hata kichwa. Hebu fikiria, ikiwa sitawalisha ng’ombe, wataugua mara moja!

Ikiwa utaboresha uzungukaji wa damu, viungo vitafufuka. Labda watu hawataishi maisha marefu kam mimi, lakini maisha marefu hakika. Miaka 3,5 zaidi au labda miaka 10. Wakati ambao hakukuwa na dawa, kila mtu angetibiwa kwa njia hii na apate afya.

loo, nimekumbuka jambo moja. Kulikuwa na mwanamke kutoka Kisumu aliyeniambia hilo. Mumewe aliugua ugonjwa wa shinikizo la juu la damu sana. Alikuwa na baadhi ya dalili za mwanzo za magonjwa ya moyo. Daktari alisema kuwa hataishi kwa muda mrefu, wangetafuta sehemu ya makaburi. Pia aliniuliza mbinu ya kutibu, labda ningekuwa na mbinu yoyote. Niliwashauri wasafishe mishipa ya damu. Sijui kuhusu siri nyingine. Hilo lilifanyika miaka 10 iliyopita na mumewe anaishi vyema na hana ugonjwa wa shinikizo la juu la damu tena. Familia yote ilisafisha mishipa ya damu. Nilipata pongezi siku ya kuzaliwa. Kuna hadithi nyingi kama hizo.

Waandishi wa habari huniuliza kuhusu hili mara kwa mara na huwa naeleza mambo kama yalivyo. Lakini ni wazi kuwa hakuna aliyenisikiliza. Ikiwa utasafisha mishipa, utaishi maisha marefu zaidi na yenye afya! Hakuna maana kuishi maisha marefu yenye magonjwa.

Uchafuzi wa mishipa ya damu ndio sababu ya magonjwa 93%: kutoka kwa magonjwa ya utumbo hadi kwa uwezo hafifu wa kuona.

Je, tunawezaje kusafisha mishipa ya damu? je, unaweza toa siri hii kwa wasomaji wetu tafadhali?

-Nilikuwa natumia mimea. Nilipokuwa na nguvu, nilienda kichakani wakati wa msimu fulani, nilikausha na kuchukua mimea iliyokauka kisha nikaitayarisha kwa matibabu. Huwa nasafisha mishipa mara 2 kwa mwaka. Haina haja ya kuifanya mara kwa mara, mishipa huwa haichafuki haraka. Lakini sasa huwa sitafuti mimea peke yangu tena. Unahitaji kwenda kichakani kwa muda ufaao, lakini nina mambo mengi ya kujishughulisha nayo.

Nimeacha kufanya hili kwa miaka 15. Mjukuu wangu anaishi Ujerumani.Ananitumia risiti kwa barua pepe. Huwa nasafisha mishipa ya damu kwa njia hiyo. Achieng, msichana kutoka kwenye chapisho, kila wakati huileta nyumbani kwangu. Bidhaa hii ni bora kuliko mimea. Unaona, sina nguvu ya kuchukua mimea tena. Nina afya lakini nimezeeka. Unaweza kuongeza muda wa kuzeeka lakini huwezi kuuzuia.

Neoritm nini, muundo – je! jina la bidhaa hiyo ni lipi?

Sikumbuki. Ninaweza kukumbuka tu kuwa sanduku lina rangi nyeupe na nyekundu. Lakini nimeitupa mbali. Unaweza kuuliza jina kutoka kwa mjukuu wangu. Nitakupa namba. Anaishi Ujerumani kwa hivyo inabidi ulipe kitita cha pesa…

Bi Nduta alikuwa akitafuta kitu ndani ya chumba kwa muda mrefu. Kisha akaleta kipande cha karatasi cha zamani – bado anahifadhi orodha ya nambari za simu hivi.

Tulimpigia mjukuu wetu. Ni mtaalamu, anaishi Ulaya na alimtumia nyanya bidhaa ya kulinda moyo na mishipa ya damu mara nyingi. Lakini ukweli ni kwamba haikuwa bidhaa iliyozalishwa nje ya nchi, kinyume chake, ilitengenezwa hapa. Jina la bidhaa ni Neoritm.

Hatukuweza kujizuia lakini tulimuuliza mjukuu wake juu ya ufaafu wa bidhaa hii na kwanini ina athari pia jinsi usafishaji wa mishipa ya damu unaathiri watu wa umri wa kustaafu na wadogo.

Wanjiku Nduta alijibu kutoka Ujerumani

-kusafisha mishipa ya damu ni muhimu kwa watu wanaotaka kuishi maisha marefu bila magonjwa. Watu wenye magonjwa ya moyo, hususan shinikizo la juu la damu, wanafaa wasafishe damu. Kusafisha mafuta kutoka kwa mishipa ya damu ndio hatua kuu ya kuponya shinikizo la juu la damu.

Pia, kusafisha mishipa ya damu imeagizwa kwa magonjwa mengine ambayo hayahusiani na mfumo wa moyo. Kwa mfano, na magonjwa ya ini au figo, madaktari kawaida hupendekeza kusafisha mishipa ya damu. Kwa mfano, na magonjwa ya ini au figo, madaktari kawaida hupendekeza kusafisha mishipa ya damu. Tiba hii kawaida husaidia kuboresha ufaafu wa mchakato wa uponyaji.

Neoritm zinazalishwa katika nchi yetu, zina cheti cha kimataifa. Zinalinda moyo na mishipa ya damu kutoka kwa mafuta yaliyozidi, kurekebisha shinikizo la damu na kupunguza hatari za mshtuko wa moyo na kiharusi.

Kiungo kikuu ni madini ya magnesiamu, husafisha mishipa ya damu na hupunguza hatari ya kuganda kwa damu. Mbali na magnesiamu, bidhaa hiyo pia ina viungo viwili muhimu zaidi.

  • Kalsiamu. Inaimarisha mishipa ya damu, inadumisha kiwango sahihi cha mafuta
  • L-carnitine. Inakupa nguvu zaidi, huongeza udhibiti na husaidia kupunguza uzito

na elementi zingine nyingi

Neoritm mwongozo – kwa hivyo tunaweza kupata wapi Neoritm kisha?

Jambo la kipekee ninalohitaji kufahamisha kam ninavyofahamu, mwaka huu, Chuo cha Matibabu hakikutoa kiwango kinachohitajika ili kuendeleza mpango wa mwaka jana wakati bidhaa hii ilisambazwa. Kila mtu anayetaka kusafisha mishipa yake ya damu kwa kutumia bidhaa hii, ninakushauri ujiunge na mpango huo mapema kabisa.

Kwa sasa, uchaguzi unafanywa kati ya wale wanaotumia Neoritm Mtengenezaji anaombaa wale wanaopokea bidhaa hiyo wafanye uchaguzi ili kujibu ikiwa bidhaa hiyo imewasaidia kuboresha afya zao na jinsi gani. Idadi ya washiriki ni karibu 5000.

Matokeo ni:

  • Shinikizo la damu linasawazishwa kabisa (hautapata ugonjwa wa shinikizo la juu la damu) -98%
  • Mapigo ya moyo ya kawaida – washiriki 97%
  • Hautapata maumivu ya kichwa tena -washiriki 99%
  • Boresha uwezo wa kuona -washiriki 74%
  • Msaada wa kutibu magonjwa sugu – washiriki 92%
  • Boresha afya – washiriki 99%

Punguzo!

7800 KES

3900 KES

Toa maoni

Njogu

Asante kwa nakala hii ya kupendeza. Nimejaribu zawadi na nilipata bure Neoritm.

Njoki

Bidhaa hii ni ya ajabu!Nakubaliana nawe kabisa. Nilikuwa na magonjwa mengi. Baada ya kusafisha mishipa ya damu kwa kutumia Neoritm, hayanisumbui tena!

Shiru

Ni faafu kwangu pia. Nimekuwa na ugonjwa wa shinikizo la juu la damu kwa muda mrefu, nimeugua kwa miaka 7. Nilidhani kwamba nitalazimika kutumia dawa maisha yangu yote, lakini mwishowe, baada ya kutumia Neoritm,, shinikizo langu la damu liko sawa. Ninaipendekeza, ni faafu sana!

Kirubi

Napenda kutumia Neoritm. Niliitumia msimu uliopita kwa matibabu na kuondoa shinikizo la juu la damu! Hakuna dalili za ugonjwa wa shinikizo la juu la damu. Nilifurahia na kushangaa sana!

Mbugua

Mara nyingi mimi husafisha mishipa yangu ya damu. Tayari nina miaka 81 na bado ninajisikia mwenye afya. Watu wa umri wangu walifariki muda mrefu uliopita.

Umri si kikwazo kwa maisha yako!

Daktari wa matatizo ya moyo wa umri wa miaka 109 alifumbua siri ya kuishi maisha marefu na yenye afya bora kabisa.

Daktari huyo bingwa wa magonjwa ya moyo nchini Kenya, Kimani Karanja, alistaafu akiwa na umri wa miaka 70, lakini alisalia mchanga moyoni na mwilini Alistaafu miaka 39 iliyopita, na mamlaka ya usalama wa Jamii inamchukia! Hivi sasa, msomi,. huyu ana umri wa miaka 109, lakini anahisi yupo katika miaka yake ya 60.

Dkt. Karanja anasema kuwa siri ya maisha marefu hutegemea mishipa ya damu. Ikiwa ni safi na yenye afya, unaweza kuishi hadi umri wa miaka 120 na hata zaidi, na ujihisi mwenye afya kabisa. Daktari huyu wa matatizo ya moyo alithibitisha kauli hii.

Repota wetu alifaulu kumhoji. dr. Karanja, ambaye alielezea mbinu yake ya kuongeza maisha kwa kusafisha mishipa ya damu.

Katika umri wa miaka 109, dr. Karanja alipongezwa na kiongozi wa mamlaka. Picha kutoka Kazini mwa dr.

– Bw. Karanja, mara nyingi ulisema kuwa mishipa safi ya damu ndio msingi wa afya. Mbona?

– Ni rahisi. Utendaji kazi wa viungo na mifumo mwilini inategemea ubora wa mzunguko wa damu. Mzunguko wa damu unamaanisha kupeleka oksijeni na virutubisho kwa viungo vya ndani, na pia kukusanya dioksidi ya kaboni na bidhaa za kimetaboliki. Utotoni, umri wa kubaleghe, ujanani, tunatembea zaidi, mishipa ni mipya, laini, safi – lishe ya viungo ni ya kiwango cha juu. Tunapozidi kua, tunapunguza kutembea, na mishipa yetu inaanza kuchafuka. Hii ni kwa sababu ya mambo mengi, sio yote mabaya (kama vile kuvuta sigara, kula chakula kisicho na afya, mazingira duni, maisha ya kukaa bila mazoezi), lakini pia sababu za kiasili (mkusanyiko wa lipidi, mchakato ambao hufanyika katika viumbe vyote).

Mishipa “chafu” ya damu inamaanisha nini? Fikiria baadhi ya mabomba yaliyojaa kutu. Kipi kinachoendelea? Shinikizo la maji huongezeka, na maji yanakuwa na ladha mbaya. Jambo hilo hilo hufanyika na mishipa ya damu. Wakati kolesterali au vitu vingine vinatiwa kwenye mishipa hiyo, presha huongezeka ( mishipa hiyo chafu ndiyo chanzo kuu cha shinikizo la juu la damu! ), mishipa inakuwa na uchafu, mzunguko wa damu unavurugika. Kwa sababu hiyo, mabadiliko hufanyika katika viungo na mifumo yote ya mwili. Hata ngozi ni mfumo wa mwili.

Mwili wa mwanadamu unazidi kuzeeka. Ukiwa u mwangalifu na unasafisha mishipa yako ya damu, una nafasi ya kuishi angalau miaka 20 bila maumivu ya viungo, na mwili utafanya kazi vizuri sana. Ni sawa na kusema kuwa, kusafisha mishipa ya damu kunaweza kuongeza muda wa kuishi na afya yako. Na sio nadharia tu. Ninapendekeza mbinu hii kwa wagonjwa wangu na ninaitumia pia. Waliofuata ushauri wangu wamewazidi wenzao kiafya wenye umri sawa.

Hivi ndivyo kuongezeka kwa uchafu wa mishipa ya damu hutokea. Iwapo haujawahi kusafisha mishipa yako ya damu na una umri wa zaidi ya miaka 40, basi ina uchafu mwingi. Hili linaweza kuathiri afya yako, ama labda umeanza kuathirika.

– Je, ni aina gani ya magonjwa yanayosababishwa na mishipa ‘chafu’ ya damu?

– Kama nilivyotaja hapo awali, mwili mzima unaugua. Lakini mwanzo kabisa, viungo na mifumo yote inayohusishwa moja kwa moja na mzunguko wa damu huathirika – mfumo wa mzunguko wa damu.

Uchafu kutoka kwa mishipa ya damu unaweza kusababisha magonjwa yafuatayo:

  • Kufungana kwa mishipa ya ateri. Mishipa hiyo inaacha kufanya kazi inavyostahili: midogo inafungana kabisa, na ile kuu inakuwa na viwango vikubwa vya kolesteroli.
  • Kufungana kwa mishipa ya moyo. Inasababishwa na upungufu wa damu wa mara kwa mara kwenye mishipa ya moyo, ambayo, kwa upande wake, inakua kwa sababu ya uchafu kutoka kwa mishipa.
  • Kiharusi. Upungufu wa usambazaji wa damu kwenye tishu za ubongo husababisha kufa kwa ncha za mishipa ya neva, ambayo husababisha kutofanyika kwa kazi zingine mwilini..
  • Shinikizo la juu la damu. Uchafu kutoka kwa mishipa ya damu husababisha kupungua kwa ukubwa wa lumeni na kuongezeka kwa shinikizo la damu.
  • Kuvimba kwa mishipa ya vena. Kuvimba kwa mishipa ya vena hutokea ndani ya mwili, sio kwa miguu tu (ni dhahiri kwa wanawake). Hemoroidi ni matokeo ya kupanuka kwa mishipa ya vena.
  • Kufungana kwa mishipa ya vena na ateri. Uwepo wa uchafu kutoka kwa mishipa ya damu husababisha kugandana kwa damu na hivyo basi kusababisha kufa kwa mishipa, tatizo ambalo linaweza kusababisha kifo cha kikundi cha seli za mwili wa kiumbe. Ikiwa damu iliyogandana itaingia kwenye mkondo wa damu, kuziba kwa mishipa ya damu ndani ya moyo kunaweza kutokea, mshtuko wa moyo, ambao kwa 70% ya kesi hufuatiwa na kifo cha mgonjwa.

Hali hii inaendelea kuenea. Magonjwa ya mishipa ya moyo yanasababisha vifo mara 4 zaidi ya sababu zingine. Madaktari wanajua hili, wanajua kwamba kusafisha mishipa ya damu ni jambo la lazima, ila kwa sababu fulani, wanalipuuza. Madaktari wengi hutoa tiba za kupunguza presha iwapo kuna shinikizo la juu la damu. Hata hivyo, dawa hizo si za kutibu kabisa, ni za kupunguza makali ya tatizo hilo kwa muda. Mishipa ya damu inahitaji kusafishwa. Na ijulikane kuwa, mbinu hii imetumika nchini Tanzania na Uganda na watu wa zaidi ya umri wa miaka 35-40 kwa zaidi ya nusu karne. Wagonjwa wote wa nchi hizo wanaelewa umuhimu wa kusafisha damu. Nimekuwa nikijiuliza ni kwa nini jambo hili halifanyiki nchini kwetu pia.

– Je, kuna dalili zozote ambazo hutufanya tuhisi kuwa kuna mikusanyo kwenye mishipa ya damu?

-Kunazo. Dalili kuu ni:

  • Kipandauso
  • Kusahau ovyo ovyo
  • Uchovu usioisha
  • Kukosa usingizi
  • Shida ya masuala nyeti
  • Kutoona na kutosikia vizuri
  • Shinikizo la juu la damu
  • Shida za kupumua na maumivu makali ya viungo vya mwili kama vile; shingo, mabega n.k
  • Kubadilika kwa rangi ya ngozi ya miguu
  • Maumivu ya misuli na viungo

Iwapo unazo au hauna dalili hizi, unapohitimu umri wa miaka 30 kuendelea, unapaswa kusafisha mishipa ya damu angalau mara moja kwa miaka 5. Kwa kufanya hivyo, utakuwa na afya bora.

Mishipa ya damu ina uwezo wa kukusanya uchafu, hasa kwa wakongwe. Kwa hivyo, haupaswi kula vyakula vilivyo na mafuta mengi siku nzima. Hata baada ya kula soseji au yai la kukaangwa, kuna kiwango fulani cha mishipa ya damu ina uwezo wa kukusanya uchafu, hasa kwa wakongwe. Kwa hivyo, haupaswi kula vyakula vilivyo na mafuta mengi siku nzima. Hata baada ya kula soseji au yai la kukaangwa, kuna kiwango fulani cha kolesteroli ambacho hujikusanya katika seli za damu, ambacho, kwa muda, kitaongezeka.

– Tafadhali tuambie siri yako ya kusafisha mishipa ya damu

– Hapo awali, utaratibu huu ungechukua miezi kadhaa. Nilipata viungo kwenye maabara, nikavichanganya, nikaandaa bidhaa hii. Sasa, sihitaji kufanya hivyo tena. Wenzangu kutoka Taasisi ya magonjwa ya moyo na mishipa wametengeneza bidhaa nzuri na ya bei rahisi ambayo inalinda mishipa ya damu na kudumisha afya zao – Nepritm. Bidhaa hii inahifadhi afya ya mishipa ya damu na moyo sawa na bidhaa yangu. Ni faafu kwa kusafisha mishipa ya damu.

Inapotumika mara kwa mara, “Neoritm” husafisha hata mishipa ya damu iliyofungana sana ndani ya wiki 1-2.

Bidhaa hii haina kemikali zinazodhuru – ina magnesi, kalisi na L-katini. Zinapochanganywa, bidhaa hizi husafisha mishipa na seli za damu na kudumisha afya ya mishipa ya damu na moyo.

Wagonjwa wengi wanaendelea kuulizia ushauri wangu kuhusiana na kusafisha kwa mishipa ya damu. Siku hizi, ninawashauri watumie bidhaa hii tu. Ni faafu sana.

Kwenye wavuti ya Taasisi ya Magonjwa ya Mishipa ya Moyo, takwimu rasmi za masomo ya kliniki zimewasilishwa. Takriban wagonjwa elfu 2 walishiriki katika hili, na wote walipata kutumia bidhaa ya “Neoritm”.

Matokea ya utafiti:

  • Kurejea kwa hali ya kawaida la shinikizo la damu la mishipa ya ateri ndani ya siku 1-2 ya kutumia Neoritm – kwa 99% ya walioitumia.
  • Kulainisha kwa mapigo ya moyo katika hali yao ya kawaida baada ya kutumia bidhaa hiyo – kwa 97% ya walioitumia.
  • Kusafishwa kabisa kwa kolesteroli kutoka kwa mishipa ya damu baada ya matibabu – kwa 99% ya walioitumia.
  • Kuongezeka kwa ubora wa matibabu ya magonjwa sugu – kwa 99% ya walioitumia.
  • Uboreshaji wa jumla wa afya – kwa 100% ya walioitumia.
  • Kutokuwepo kwa athari yoyote mbaya kutokana na matumizi ya bidhaa hiyo – kwa 100% ya walioitumia.

– Je, “Neoritm” yauzwa pesa ngapi na tunaweza kuinunua wapi – jinsi ya kununua

Ndio bidhaa muhimu ya kampuni inayotumiwa kwa shinikizo la juu la damu la mishipa ya ateri. Hivyo basi, yeyote anaweza kununua “Neoritm” kwa bei ya kupunguza kwa 50%.

Maelezo zaidi kuhusu jinsi ya kununua “Neoritm” na kuipokea kote nchini.

Ili kuagiza “Neoritm”, lazima:

  • Ujaze fomu iliyo kwenye wavuti rasmi.
  • Meneja atawasiliana nawe ili kuthibitisha anwani ya pale utakapoipokea.
  • Ndani ya siku 4-7 (muda wa kuwasilisha), utapokea “Neoritm” katika ofisi ya posta.

Ili kuendelea kuwa na mishipa ya damu iliyo safi, ni vyema kurudia utaratibu huu baada ya mwaka 1-2. Hasa kwa wakongwe. Itakusaidia kuimarisha afya yako na kuahirisha kuonekana kwa ishara za kuzeeka. Usafi wa mishipa ya damu ni thibitisho la afya bora.

– Bw. Karanja, asante kwa maelezo haya muhimu katika mahojiano – Neoritm viungo vya

Kando na hayo, Bw. Karanja alikiri kwamba anapenda kufanya kazi kwenye bustani na kuwasaidia watoto wake, ambao tayari wako katika umri wa kustaafu. Mkewe pia ameweza kuishi maisha marefu, miaka 99. Wote wawili hupeana ushauri kuhusu jinsi ya kusafisha mishipa ya damu. Profesa huyu anaamini hilo ndilo jambo la kipekee linalowafanya waendelee kuishi.

7800 KES

3900 KES

Neoritm hakiki

Omondi

Ni faafu sana! Ninathibitisha! Nimekuwa na shinikizo la juu la damu la kiwango cha 140/90 kwa miaka mingi sasa. Baada ya kusafisha mishipa yangu ya damu, presha ilipungua hadi 125/80 Nimefurahia sana!

Momanyi

Nilisoma habari zote kuhusu Neoritm kwenye wavuti. Inashangaza na kuvutia!

Kenga

Niliinunua wakati wa ofa! Asante!

Onduso

Pia mimi nilitumia kwa mwezi. Ninahisi vizuri. Nina nguvu, nimeimarisha afya yangu. Ninahisi ni kama nimekuwa mdogo kwa miaka 10. Nina umri wa miaka 72.

Chebet

Nilianza kutumia Neoritm kusafisha mishipa ya damu, miezi miwili iliyopita. Nilipokuwa na mishipa iliyofungana, nilikuwa najihisi mchovu kila wakati, hivi sasa nina nguvu. Nina uwezo wa kufanya mambo mengi mchana. Nilikuwa na maumivu makali ya kichwa, hivi sasa yameisha. Ninalala vizuri. Niliagiza pakiti chache zaidi. Asante!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

one × 5 =